nav-left cat-right
cat-right

TARUN RATHI Was Impressed By The Pure Spirit Of Shiv Shastri Balboa

TARUN RATHI Was Impressed By The Pure Spirit Of Shiv Shastri Balboa

तरुण राठी झाले शिवशास्त्री बालबोआच्या निर्भेळ भावनेने प्रभावित

“चित्रपट हा खऱ्या अर्थाने चित्रपट आहे जेव्हा तो तुमचा आत्मा आनंदित करतो आणि तुम्हाला हसवतो. शिव शास्त्री बालबोआ ही अशीच एक स्वप्नवत कथा आहे जी आपल्या सर्वांना आपलले आयुष्य रीबूट करण्यासाठी प्रेरित करते.” असे राजनंदिनी फिल्म्सचे सादरकर्ते तरुण राठी सांगतात. या ट्रेंडिंग फीचर फिल्मला 10 फेब्रुवारी रोजी थिएटरमध्ये प्रवेश मिळणार आहे.

राठी ही चित्रपट सृष्टीतील एक प्रसिद्ध सामाजिक व्यक्तिमत्त्व आहे आणि ते धरम सेन्सॉर बोर्ड तसेच VP – फिल्म डेव्हलपमेंट कौन्सिल (MOS) चा एक भागही आहे. अनेक पदे सांभाळणे सोपे काम नाही, पण राठी ते सहजतेने करतात.

मूळ पार्श्वभूमी स्कोअर म्हणून मनोरंजनाचा मंत्र असलेले आणि सामाजिक भान असलेले चित्रपट ही काळाची गरज आहे असे सांगून राठी म्हणतात, “जेव्हा माझा मित्र, एक अप्रतिम अभिनेता-कार्यकारी निर्माता, आशुतोष बाजपे, याने माझ्याकडे हा प्रोजेक्ट आणला, आणि अनुपम खेर, नीना गुप्ता आणि किशोर वरीएथ यांच्यामुळे तो जिवंत वाटू लागला, तेव्हा मला या चित्रपटाचा भाग झाल्याबद्दल खूप आनंद झाला. अशा चित्रपटांची गरज आहे. अनुपम आणि नीना सारखे अनुभवी दिग्गज स्क्रिप्टला वेगळ्या पातळीवर घेऊन जातात. या प्रकरणात, आमच्याकडे हिट मेट्रो पार्क मालिकेमागील दिग्दर्शक, अजयन वेणुगोपालन,  आणि तरुण प्रतिभा नर्गिस फाखरी होती. शरीब हाश्मी आणि जुगल हंसराज ही होते. तो एक निश्चितच चांगला प्रोजेक्ट होता. सर्वात महत्त्वाचे म्हणजे शिवशास्त्री बाल्बोवा हे निखळ मानवी आत्म्याच्या विजयाबद्दल आहे आणि इतरांचे उत्थान करून आपण स्वतःला कसे उन्नत करतो ही त्या मागची कल्पना आहे.

शिवशास्त्री बाल्बोआ, अनुपम खेर, नीना गुप्ता, जुगल हंसराज, नर्गिस फाखरी, शारीब हाश्मी अभिनीत, UFI मोशन पिक्चर्स प्रायव्हेट लिमिटेड प्रस्तुत आहे — किशोर वरिएथ, अनुपम खेर स्टुडिओ आणि तरुण राठी, निर्माता: किशोर वरिएथ, कार्यकारी निर्माता: बजपा , हा चित्रपट अजयन वेणुगोपालन यांनी लिखित आणि दिग्दर्शित केला आहे आणि हा चित्रपट 10 फेब्रुवारी रोजी आपल्या जवळच्या चित्रपगृहात येत आहे.

   

तरुण राठी झाले शिवशास्त्री बालबोआच्या निर्भेळ भावनेने प्रभावित

Print Friendly, PDF & Email

Comments are closed.